Các công ty con
 
Ảnh thành viênCông Ty Cổ Phần May Hòa Thọ - Duy Xuyên
Địa chỉKhu Công Nghiệp Gò Dỗi, huyện Duy Xuyên, tỉnh Quảng Nam, Việt Nam, cách Đà Nẵng 32km
Điện thoại(+84) 235 3726250
Số fax
Emailkhanhh@hoatho.com.vn
Tổng LĐ600
Tổng DTXD4014m2
Năng suất1.500.000 SP/năm
Sản xuất/KDQuần tây các loại

Ảnh thành viênCông Ty Cổ Phần May Hòa Thọ - Quảng Nam
Địa chỉThị Trấn Hà Lam, Huyện Thăng Bình, Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam
Điện thoại(+84) 235 3874789
Số fax(+84) 235 3874789
Emailphuongdn@hoatho.com.vn
Tổng LĐ1400
Tổng DTXD68000m2
Năng suất2.460.000 SP/năm
Sản xuất/KDÁo quần bảo hộ lao động, quần tây các loại

Ảnh thành viênCông Ty Cổ Phần May Hòa Thọ - Hội An
Địa chỉ26 - Nguyễn Tất Thành, Phường Tân An, TP Hội An, Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam
Điện thoại(+84) 235 3861351
Số fax(+84) 235 3862377
Emailphuocpv@hoatho.com.vn
Tổng LĐ600
Tổng DTXD7376m2
Năng suất960.000 SP/năm
Sản xuất/KDÁo Jacket, , áo quần bảo hộ lao động

Ảnh thành viênCông Ty Cổ Phần Thời Trang Hòa Thọ
Địa chỉ31 – Phan Chu Trinh, Quận Hải Châu - Tp. Đà Nẵng, Việt Nam
Điện thoại(+84) 236 6266999 – (+84) 236 3817 142
Số fax
Emailsontn@hoatho.com.vn
Tổng LĐ0
Tổng DTXD0m2
Năng suất
Sản xuất/KDQuần áo may mặc sẵn tiêu thụ thị trường nội địa, ...

Ảnh thành viênCông Ty Cổ Phần May Hòa Thọ - Phú Ninh
Địa chỉCụm công nghiệp chợ Lò – Xã Tam Thái – Huyện Phú Ninh-Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam
Điện thoại(+84) 235 3823779
Số fax(+84) 235 3849779
Emailnhanvt@hoatho.com.vn
Tổng LĐ500
Tổng DTXD4653m2
Năng suất1.300.000 SP/năm
Sản xuất/KDQuần tây các loại

Ảnh thành viênCông Ty Cổ phần Sợi Hòa Thọ - Thăng Bình
Địa chỉThôn Ngọc Sơn, Xã Bình Phục, Huyện Thăng Bình, Tỉnh Quảng Nam
Điện thoại(+84) 235 3668886
Số fax
Emailbinhnx@hoatho.com.vn
Tổng LĐ220
Tổng DTXD21600m2
Năng suất21.600 cọc sợi, SX: 5.000 tấn/năm
Sản xuất/KDCác loại Sợi


TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ
Địa chỉ        : Số 36, đường Ông Ích Đường, Phường Hòa Thọ Đông,
                     Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng.
Điện thoại   : (+84) 236 3846290; Fax: (+84) 236 3846216
Email          : office@hoatho.com.vn - Website: www.hoatho.com.vn