Các công ty con
 
Ảnh thành viênCông Ty Cổ Phần May Hòa Thọ - Duy Xuyên
Địa chỉKhu Công Nghiệp Gò Dỗi, huyện Duy Xuyên, tỉnh Quảng Nam, Việt Nam , cách Đà Nẵng 32km
Điện thoại(+84) 235 3726250
Số fax
Emailkhanhh@hoatho.com.vn
Tổng LĐ428
Tổng DTXD4861m2
Tổng thiết bị525
Số chuyền7
Năng suất1.200.000 SP/năm
Sản xuất/KDQuần tây các loại

Ảnh thành viênCông Ty Cổ Phần May Hòa Thọ - Quảng Nam
Địa chỉThị Trấn Hà Lam, Huyện Thăng Bình, Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam
Điện thoại(+84) 235 3874789
Số fax(+84) 235 3874789
Emailphuongdn@hoatho.com.vn
Tổng LĐ974
Tổng DTXD7577m2
Tổng thiết bị865
Số chuyền17
Năng suất1.900.000 SP/năm
Sản xuất/KDÁo quần bảo hộ lao động, quần tây các loại

Ảnh thành viênCông Ty Cổ Phần May Hòa Thọ - Hội An
Địa chỉ26 - Nguyễn Tất Thành, Phường Tân An, TP Hội An, Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam
Điện thoại(+84) 235 3861351
Số fax(+84) 235 3862377
Emailphuocpv@hoatho.com.vn
Tổng LĐ525
Tổng DTXD7376m2
Tổng thiết bị433
Số chuyền12
Năng suất800.000 SP/năm
Sản xuất/KDÁo Jacket, , áo quần bảo hộ lao động

Ảnh thành viênCông Ty Cổ Phần Thời Trang Hòa Thọ
Địa chỉ31 – Phan Chu Trinh, Quận Hải Châu - Tp. Đà Nẵng, Việt Nam
Điện thoại(+84) 236 2220844
Số fax
Emailsontn@hoatho.com.vn
Tổng LĐ0
Tổng DTXD0m2
Tổng thiết bị0
Số chuyền0
Năng suất150.000 SP/năm
Sản xuất/KDQuần áo may mặc sẵn tiêu thụ thị trường nội địa, ...

Ảnh thành viênCông Ty Cổ Phần May Hòa Thọ - Phú Ninh
Địa chỉCụm công nghiệp chợ Lò – Xã Tam Thái – Huyện Phú Ninh-Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam
Điện thoại(+84) 235 3823779
Số fax(+84) 235 3849779
Emailquangnh@hoatho.com.vn
Tổng LĐ500
Tổng DTXD28053m2
Tổng thiết bị521
Số chuyền10
Năng suất1.300.000
Sản xuất/KDQuần tây các loại

Ảnh thành viênCông Ty Cổ phần May Hiệp Đức
Địa chỉCụm công nghiệp Nam An Sơn, Xã Quế Thọ, Huyện Hiệp Đức, Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam
Điện thoại(+84) 235 3684555
Số fax
Emailtrungnv@hoatho.com.vn
Tổng LĐ480
Tổng DTXD7900m2
Tổng thiết bị500
Số chuyền10
Năng suất550000
Sản xuất/KDJacket, Quần Tây

Ảnh thành viênCông Ty Cổ phần Sợi Hòa Thọ - Thăng Bình
Địa chỉThôn Ngọc Sơn, Xã Bình Phục, Huyện Thăng Bình, Tỉnh Quảng Nam
Điện thoại(+84) 235 3668886
Số fax
Emailbinhnx@hoatho.com.vn
Tổng LĐ220
Tổng DTXD0m2
Tổng thiết bị0
Số chuyền21000
Năng suất5000
Sản xuất/KDCác loại Sợi


TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ
Địa chỉ        : Số 36, đường Ông Ích Đường, Phường Hòa Thọ Đông,
                     Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng.
Điện thoại   : (+84) 236 3846290; Fax: (+84) 236 3846216
Email          : office@hoatho.com.vn - Website: www.hoatho.com.vn