TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ
Địa chỉ        : Số 36, đường Ông Ích Đường, Phường Hòa Thọ Đông,
                     Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng.
Điện thoại   : (+84) 236 3846290; Fax: (+84) 236 3846216
Email          : office@hoatho.com.vn - Website: www.hoatho.com.vn


Các đơn vị thành viên
 
Nhà Máy May Veston Hòa Thọ
Địa chỉ36 - Ông Ích Đường - Phường Hòa Thọ Đông - Quận Cẩm Lệ - Tp. Đà Nẵng, Việt Nam
Điện thoại(+84) 236 3676883
Số fax(+84) 236 3676882
Emailtrungpn@hoatho.com.vn
Đại diệnÔng Phạm Ngọc Trung
Chức vụGiám đốc điều hành kiêm Giám đốc nhà máy

Nhà Máy May Hòa Thọ 1
Địa chỉ36 - Ông Ích Đường - Phường Hòa Thọ Đông - Quận Cẩm Lệ - Tp. Đà Nẵng, Việt Nam
Điện thoại(+84) 236 3670912
Số fax(+84) 236 3670912
Emailphuocpv@hoatho.com.vn
Đại diệnÔng Phan Văn Phước
Chức vụGĐĐH kiêm Giám đốc NM

Công Ty May Hòa Thọ - Điện Bàn
Địa chỉQL1A, Xã Điện Thắng Bắc, Huyện Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam
Điện thoại(+84) 235 3869456
Số fax
Emaillongpq@hoatho.com.vn
Đại diệnÔng Phan Quang Long
Chức vụGDDH kiêm Giám đốc Cty

Công Ty Cổ Phần May Hòa Thọ - Duy Xuyên
Địa chỉKhu Công Nghiệp Gò Dỗi, huyện Duy Xuyên, tỉnh Quảng Nam, Việt Nam, cách Đà Nẵng 32km
Điện thoại(+84) 235 3726250
Số fax
Emailkhanhh@hoatho.com.vn
Đại diệnÔng Huỳnh Khanh
Chức vụGiám đốc

Công Ty May Hòa Thọ - Đông Hà
Địa chỉKhu CN nam Đông Hà, Tp. Đông Hà, Quảng Trị, cách Đà Nẵng 165km
Điện thoại(+84) 233 3563579
Số fax
Emailphongla@hoatho.com.vn
Đại diệnÔng Lê Anh Phong
Chức vụGiám đốc

Công Ty Cổ Phần May Hòa Thọ - Quảng Nam
Địa chỉThị Trấn Hà Lam, Huyện Thăng Bình, Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam
Điện thoại(+84) 235 3874789
Số fax(+84) 235 3874789
Emailphuongdn@hoatho.com.vn
Đại diệnÔng Đào Ngọc Phương
Chức vụGiám đốc

Công Ty Cổ Phần May Hòa Thọ - Hội An
Địa chỉ26 - Nguyễn Tất Thành, Phường Tân An, TP Hội An, Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam
Điện thoại(+84) 235 3861351
Số fax(+84) 235 3862377
Emailphuocpv@hoatho.com.vn
Đại diệnÔng Phan Văn Phước
Chức vụGĐĐH kiêm Giám đốc Cty

Nhà Máy Sợi Hòa Thọ 1
Địa chỉ36 - Ông Ích Đường - Phường Hòa Thọ Đông - Quận Cẩm Lệ - Tp. Đà Nẵng, Việt Nam
Điện thoại(+84) 236 3670295
Số fax(+84) 236 3846218
Emailtuyenntl@hoatho.com.vn
Đại diệnBà Nguyễn Thị Lâm Tuyền
Chức vụGiám đốc

Công Ty Cổ Phần Thời Trang Hòa Thọ
Địa chỉ31 – Phan Chu Trinh, Quận Hải Châu - Tp. Đà Nẵng, Việt Nam
Điện thoại(+84) 236 6266999 – (+84) 236 3817 142
Số fax
Emailsontn@hoatho.com.vn
Đại diệnÔng Trịnh Ngọc Sơn
Chức vụGiám đốc

Nhà Máy Sợi Hòa Thọ 2
Địa chỉ36 - Ông Ích Đường - Phường Hòa Thọ Đông - Quận Cẩm Lệ - Tp. Đà Nẵng, Việt Nam
Điện thoại(+84) 236 3674222
Số fax
Emailhoangnp@hoatho.com.vn
Đại diệnÔng Nguyễn Phước Hoàng
Chức vụGiám đốc

Công Ty Cổ Phần Bao Bì Hòa Thọ - Quảng Đà
Địa chỉCụm Công Nghiệp Tràng Nhật 1,X. Điện Thắng, H. Điện Bàn, Quảng Nam, Việt Nam
Điện thoại(+84) 235 3769669
Số fax(+84) 235 3769668
Email
Đại diệnÔng Đinh Duy Tường
Chức vụGiám đốc

Công Ty Cổ Phần Dệt May Phú Hòa An
Địa chỉLô C-4-4, C-4-5 và C-4-6, KCN Phú Bài, Hương Thủy, Thừa Thiên Huế
Điện thoại(+84) 234 3951111
Số fax(+84) 234 3951333
Emaillonglh@phugatex.com.vn
Đại diệnÔng Lê Hồng Long
Chức vụGiám đốc

Công Ty Cổ Phần May Hòa Thọ - Phú Ninh
Địa chỉCụm công nghiệp chợ Lò – Xã Tam Thái – Huyện Phú Ninh-Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam
Điện thoại(+84) 235 3823779
Số fax(+84) 235 3849779
Emailnhanvt@hoatho.com.vn
Đại diệnBà Võ Thị Nhân
Chức vụGiám Đốc Công Ty

Công Ty Cổ Phần Bông Vải Miền Trung
Địa chỉ139 Đường Trưng Nữ Vương, P. Tân Thạnh, TP. Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
Điện thoại(+84) 235 3811098
Số fax
Email
Đại diện
Chức vụ

Công Ty TNHH SXTM Thiên Tín
Địa chỉ43 - Thành Thái - Quận Cẩm Lệ - TP Đà Nẵng
Điện thoại
Số fax
Emailgatraco@vnn.vn
Đại diệnNguyễn Thị Mỹ
Chức vụGiám đốc

Nhà Máy May Hòa Quý
Địa chỉTổ 69 - Phường Hòa Quý - Quận Ngũ Hành Sơn - TP. Đà Nẵng, Việt Nam
Điện thoại(+84) 236 3962536
Số fax
Emailtrungpn@hoatho.com.vn
Đại diệnPhạm Ngọc Trung
Chức vụGiám Đốc

Nhà Máy May Hòa Thọ - Quảng Ngãi
Địa chỉĐường số 6, Lô C6, Khu công nghiệp Tịnh Phong, Xã Tịnh Phong, Huyện Sơn Tịnh, Tỉnh Quảng Ngãi, Việt Nam
Điện thoại(+84) 055 2475368
Số fax
Emailmotd@hoatho.com.vn
Đại diệnĐinh Mót
Chức vụGiám Đốc

Công Ty Cổ phần Sợi Hòa Thọ - Thăng Bình
Địa chỉThôn Ngọc Sơn, Xã Bình Phục, Huyện Thăng Bình, Tỉnh Quảng Nam
Điện thoại(+84) 235 3668886
Số fax
Emailbinhnx@hoatho.com.vn
Đại diệnNguyễn Xuân Bình
Chức vụGiám Đốc